EndlessLove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
EndlessLove

Hoi? Thê' Gian Tinh` Ai' La` Chi

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Danh ngôn tình yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
SINH_BE_BI
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
SINH_BE_BI

Danh ngôn tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Danh ngôn tình yêu   Danh ngôn tình yêu Icon_minitimeMon Jul 16, 2007 7:02 am

Anh chỉ mang đến cho em toàn là đau khổ...có lẽ vì vậy mà em yêu anh.Bởi vì niềm vui dễ quên còn đau khổ thì không bao giờ

Tình yêu chân chính thì trong sạch,nó ở trong trái tim chứ không ở trong giác quan.

Tình yêu thầm lặng là tình yêu thiêng liêng.Trong bóng mờ trái tim ẩn kín 1 tình yêu sáng rực như trân trâu.Trong ánh sáng ban ngày kỳ lah, tình yêu lu mờ 1 cách đau thương.

Tình yêu của các chàng trai không nằm ờ phía trái tim mà nằm ở đôi mắt.

Ai khổ vì yêu hãy yêu hơn nữa,Chết vì yêu là sống trong tình yêu.

Cuộc sống thiếu tình yêu không phải là sống mà chỉ là sự tồn tại.Không thể sống thiếu tình yêu vì con người sinh ra 1 tâm hồn để mà yêu.

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu 1 người nào đó mà không được đáp lại.Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu 1 ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn yêu như thế nào

Tình yêu là khi bạn lấy đi tất cả mọi đam mê, cuồng nhiệt, lãng mạn mà cuối cùng bạn biết rằng mình vẫn luôn nhớ về người đó.

Bạn sẽ không tìm thấy dc người lý tưởng nếu bạn có thể sống với người đó.Nhưng bạn đã tìm dc 1 người lý tưởng nếu bạn không thể sống thiếu người đó.

Mong sao bạn luôn yêu và được yêu
Admin
Admin
Admin
Admin

Danh ngôn tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Danh ngôn tình yêu   Danh ngôn tình yêu Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 9:52 am

ong triet ly nhu vay tu` bao gio` vay ta
NGHE HAY WA Shocked NGHE SHOCK CUC HEHE
https://endlesslove.forumvi.net

Danh ngôn tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mem moi vao day bao danh