EndlessLove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
EndlessLove

Hoi? Thê' Gian Tinh` Ai' La` Chi

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
halfway
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
halfway

nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Empty
Bài gửiTiêu đề: nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm   nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 2:10 am

Đây là tâm sự của em ý(đăng trên một diễn đàn 3x, trong đó em ý lấy nickname là hot..b), mời mọi người đọc để hiểu thêm về suy nghĩ của cô gái này:
"Tất cả các Topic của Hot... sau đây đều là hình của một người , tại nhiều bác hiều nhầm là mấy người nên em chú thích , cũng để ai vô sau xem toàn bộ các topic.
Các bác tin hay không thì tuỳ nhưng hôm nay em muốn tâm sự chút xíu : Em là Hot... Sinh năm 1990 người HN. Hiện em đang đi học, tât nhiên nhiều bác hiểu nhầm - đương nhiên thôi - nhưng em nói thật từ khi em biết QHTD năm 15 tuổi tới nay em mới chỉ duy nhất với bạn trai em, chưa từng và cũng không hề nghĩ sẽ có qh với ngừơi mà em ko yêu. Em cũng không phải con gái bừa bãi dễ dãi, duy chỉ có một điều mà như các bác hay nói " dâm " thì quả thực em cũng tự thấy mình như thế, có nhiều hình thức để thoả mãn cái " dâm " đó, với em thì chỉ là thỉnh thoảng chụp hình và muốn có người khác xem - chỉ thế thôi - và không gì khác cả.
Nếu có điều kiện em vẫn sẽ chụp hình và post nhưng các bác đã biết thì xin trong lúc xem đừng nói gì quá, em đọc thấy sao đó, mất cảm tình và như thế chẳng ai vui cả, con gái nào chẳng thế đúng không ạ - thích được khen. Và xù lên khi bị xúc phạm, còn nếu có ( đã có rồi đấy ạ ) bác nào nói cứ dâm mà là Điếm thì - em hỏi vào M... có ai không dâm - thế đều là ... Đ ..Đ.. à ? em xin lỗi !

Liệu phụ huynh của cô gái dưới đây có biết con gái họ qhtd từ thuở 15, hay đến bây giờ họ vẫn nghĩ con gái mình là một cô gái hiền lành, ngoan ngoãn? Những lời tâm sự "không thể thật hơn" của cô gái này có lẽ sẽ thức tỉnh một phần nào đó trách nhiệm của những người làm cha làm mẹ. Thật may là vẫn còn những cô bé dám nói thật lòng mình như thế, dù là trên một môi trường ảo, ko ai biết ai, nhưng ít ra những lời tâm sự ấy cũng giúp cho chúng ta thức tỉnh và có cái nhìn nghiêm túc, đứng đắn hơn về việc giáo dục của
Bây giờ mời các bạn xem ảnh:
[ko cho xem]nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Ngoaymui
SOLAR

SOLAR

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm   nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 12:51 pm

Sao ko cho xem hả mày????? Ko cho xem ở Box này thì vô Box khác post chứ
halfway
halfway

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm   nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Icon_minitimeMon Jan 19, 2009 5:04 am

nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Mk%20(34)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm   nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm Icon_minitime

nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SINH BE BI tro lai day
» [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT]
» Than tang SINH BE BI
» Ơn Nghĩa Sinh Thành - Zolek Bài hát này thật là ...
» THACH THUC SINH BE BI