EndlessLove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
EndlessLove

Hoi? Thê' Gian Tinh` Ai' La` Chi

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

smile

Go down 
Tác giảThông điệp
halfway
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
halfway

smile Empty
Bài gửiTiêu đề: smile   smile Icon_minitimeWed Dec 24, 2008 5:06 am

Tiếng Việt thật phong phú:
• Trăm năm bia đá cũng mòn , bia chai cũng bể , chỉ còn bia ... ôm.
• Bầu ơi thương lấy bí cùng , mai sau có lúc... nấu chung một nồi.
• Thà hôn em một lần rồi chịu tát còn hơn cả đời nhìn thằng khác hôn em.
• Quân tử nhất ngôn là quân tử dại.
Quân tử nhai đi nhai lại là quân tử khôn.
• Xăng ..có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi.
• Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là dư i ốt mà vẫn ngu.

Theo các nhà khoa học nghiên cứu thì: 1. bạn không thể nào liếm được cùi chỏ của mình. 2. bạn không thể vừa há to miệng mà vừa phồng má được. 3. khi bạn cố nín hắt hơi thì có thể làm vỡ mạch máu ở não hoặc ở mặt 4. quẹt ga đưọc phát minh trước diêm quẹt. Và điều cuối cùng cũng không kém quan trọng đó là.................. 99,9999999999% người đọc bài này sẽ cố liếm cùi chỏ và há to miệng. (d.m tao liem cui cho nai`)

Khách khứa ra về hết, trong buồng chỉ còn đôi vợ chồng trẻ. Cùng nhau uống ly rượu hợp cẩn, nhìn nhau say đắm, chú rể hăng hái giục: "Thôi, ta vào việc đi em!". Cô dâu bẽn lẽn: "Vội thế. Còn sớm mà anh!" . Chú rể nôn nóng: "Sớm gì nữa, 10h rồi đấy". Cô dâu lại bẽn lẽn: "Nhỡ ai gọi cửa thì phiền". Chú rể càng nôn nóng: "Không ai quấy rầy chúng mình nữa đâu. Thôi, nhanh lên em! Anh chịu không nổi rồi". Cô dâu rụt rè: "... Thế anh tắt đèn đi vậy. Xấu hổ lắm". Chú rể trố mắt: "Sao lại phải tắt đèn? Tắt đèn thì làm sao... đếm tiền được?"

Bạn muốn mình có 1 mùi hương thật nam tính? Hãy làm như sau: Tắm sữa tắm XMen, đầu vuốt Gel Romano, xịt dưỡng tóc Wella, dùng lăn khử mùi Rexona và cuối cùng là 212 eau de toilette, bạn sẽ được bạn gái khen:"anh thật nặng mùi",chúc thành công!!!

smile
Trang 1 trong tổng số 1 trang