EndlessLove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
EndlessLove

Hoi? Thê' Gian Tinh` Ai' La` Chi

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT]

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
halfway
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
Than`h Vjen H0j D0ng` Quan? Trj.
halfway

[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Empty
Bài gửiTiêu đề: [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT]   [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 1:42 am

[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Thutinh_1

Nội dung: Mặc dù 2 chúng ta chưa quen nhau nhưng từ cái nhìn đầu tiên anh đã biết trái tim mình đã dành chọn trong trái tim. Nụ cười rạng rỡ của em chưa nói cho anh biết tên em là gì? Mái tóc óng mượt với khuôn mặt tươi tắn của em đã nói cho anh biết em là của anh. Hằng đêm anh thức trắng nhớ em. Một câu thơ chao về em sẽ không tuyết tàn (???). Anh biết khi em nhận đc bức thư này em sẽ bỡ ngỡ làm sao.

Em ơi em biết hay chăng
Tình anh chao em sẽ ko phai mờ.[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Thatvong

Người yêu.

ôi giời ơi
[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Anger

anh em thấy seo? tao [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Dauhang
Admin
Admin
Admin
Admin

[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT]   [HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT] Icon_minitimeWed Nov 26, 2008 11:55 am

Wa? nhjen la` gi0j chuyen nghjep
https://endlesslove.forumvi.net

[HoT]thư tình của học sinh lớp 4 [HoT]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SINH BE BI tro lai day
» Than tang SINH BE BI
» nữ sinh 9x chụp ảnh khiêu dâm
» Ơn Nghĩa Sinh Thành - Zolek Bài hát này thật là ...
» THACH THUC SINH BE BI